side ads

ANGALIA BONGO....safari inaendelea

Waswahili husema atafutaye hachoki, akichoka basi ujue kapata. Bilashaka hiki ndicho kinachoendelea kwa mwanadada Sarah Peter. Bado safari yake ya kuelekea kwenye kitu chenye ubora wa hali ya juu sana ingali inaendelea. Mwanzoni kabisa, mapambano, harakati na mchakato ulianzia katika http://www.angaliabongo.blogspot.com. Kisha akahamishia makazi katika anwani ya http://www.angaliabongo.co.tz/ na baada ya kudumu hapo kwa muda kiasi, leo hii nimepokea ujumbe toka kwake ukisomeka kama ifuatavyo:


Natatumaini kuwa mnaendelea vyema na shughuli za kila siku za kujenga taifa..Jambo la msingi tu kuhusu email hii hi kuwaomba wana blog wenzangu kuweza kunisaidia kuwataarifu wasomaji kupitia blog zenu kuhusu mabadiliko ya blog yangu kutoka www.angaliabongo.co.tz na sasa kuwa www.angalia-bongo.com
Natumaini mtaweza kunisaidia kwa hilo. NATANGULIZA SHUKRANI ZA DHATI.  SARAH.
So, we are officially announcing that, ANGALIA BONGO, is now accessible from  www.angalia-bongo.com 
Kuna mwenye swali hadi hapo? 
Share on Google Plus

About Rama Msangi

This is a short description in the author block about the author. You edit it by entering text in the "Biographical Info" field in the user admin panel.
    Blogger Comment
    Facebook Comment

0 maoni: