side ads

eti kila anayekufa hufa kwa mapenzi ya mungu?


Mh!! Huyu naye amekuja kwa kasi ya aina yake jamani. Ni mwanadada anayekwenda kwa jina la Martha Noah Msangi… hahahaaaa, watu bwana…mshaanza kujiuliza maswali meeeeeengi…shauri yenu). Anyway, binti huyu ambaye ni mwanafunzi katika chuo cha Tanzania Institute of Acountant (TIA), ni mmoja ya bloggeres wapya ambao nimebahatika kusanifu jumba lake.

Wengi walikuja, wengi wakapotea, wengi tungali twajikongoja, na wengi wanafanya uzuri sana pia..… je, huyu ataangukia katika kundi lipi? Ni wa msimu au ni wa kudumu? Mimi sijui jamani. Ninachojua ni kuwa kaanza kwa kasi kubwa sana maana kaanza kwa moja ya mijadala nyeti mno. Pengine ni vyema tu kumtembelea mwenyewe katika maskani yake kwa kubonyeza HAPA, na ujaribu kumjibu swali analojiuliza yeye, mimi na wengine wengi. JE, KILA ANAYEKUFA, HUFA KWA MAPENZI YA MUNGU?
Share on Google Plus

About Rama Msangi

This is a short description in the author block about the author. You edit it by entering text in the "Biographical Info" field in the user admin panel.
    Blogger Comment
    Facebook Comment

0 maoni: