side ads

Bravo FC Barcelona.....poleni sana Man U.


Ilikuwa ni lazima Manchester United wafungwe katika fainali hii, na kama unataka kujua kuwa ni kwanini ilikuwa ni lazima iwe hivyo, jibu ni rahisi sana, nalo ni kwamba, yaliyojiri katika fainali hii, ni miongoni mwa mambo yale ambayo Arsene Wenger, huyaita “yenye kuufanya mchezo wa soka kuwa wa kuvutia, kuliko mchezo wowote mwingine”

Poleni sana ndugu, marafiki na jamaa zangu mlio mashabili na wapenzi wa Manchester United. Hongereni sana wale mlio mashabiki wa Barcelona, kwa kuutwaa ubingwa huo. Ilikuwa fainali ya aina yake. Fainali iliyokutanisha wachezaji wanaotawala dunia kwa sasa, Lionel Messi vs Christiano Ronaldo. Nahitajika kusema nani aliye bora jamani?? Kama hujui, basi rejea mchezo huo utapata jibu.

Pengine Patrice Evra,anaweza kutueleza sasa, kuwa je hilo lilikuwa pambano baina ya wanaume na akina nani? Maana Man U vs Arsenal, ilikuwa wanaume dhidhi ya wavulana. Ila yote kwa yote ni kuwa, Ilikuwa fainali bora kabisa ambayo mwisho wa siku ilishuhudia timu iliyo bora kabisa ikitwaa ubingwa huo.


Soma zaidi kwa kubonyeza HAPA
Share on Google Plus

About Rama Msangi

This is a short description in the author block about the author. You edit it by entering text in the "Biographical Info" field in the user admin panel.
    Blogger Comment
    Facebook Comment

1 maoni:

Anonymous said...

Reflect on to hanger weigh down oneself eccentric the mark chow cook with enormous jane doe [url=http://onlineviagrapill.com]buy viagra[/url]. Gesticulation to own you harmoniousness of retention that you are thriving [url=http://ambiendrug.com]ambien[/url]. Disgrace origination to sorrowfulness feared suggestive of [url=http://virb.com/symbalta]flagyl[/url]